Màn hình LCD thanh kéo dài rộng 12,6 inch NV126B5M-N42 1920 × 515 IPS
Màn hình LCD thanh kéo dài
294 quan điểm
nói chuyện ngay.
Màn hình LCD 12,6 inch Thanh kéo dài màn hình LCD NV126B5M-N42 Màn hình LCD 12,6 inch Thanh kéo dài màn hình rộng Màn hình LCD Thông tin chi tiết sản phẩm : Bảng điều khiển màn hình LCD TFT, đèn nền ... Xem thêm
Tin nhắn của khách Để lại tin nhắn
nói chuyện ngay.
Tìm hiểu thêm
Các video liên quan
Bảng điều khiển LCD thanh kéo dài 48 inch DV480FBM-N01 RGB 3840X720 81PPI 00:41
Bảng điều khiển LCD thanh kéo dài 48 inch DV480FBM-N01 RGB 3840X720 81PPI
Màn hình LCD thanh kéo dài
Phòng theo dõi di động 15 inch chất lượng cao 1080P USB-C cho máy tính xách tay 00:19
Phòng theo dõi di động 15 inch chất lượng cao 1080P USB-C cho máy tính xách tay
Màn hình di động
Máy trạm di động y tế Telemedicine 1920 × 1080 IPS 00:15
Máy trạm di động y tế Telemedicine 1920 × 1080 IPS
Máy trạm di động y tế
Bệnh viện y tế máy trạm di động 22 inch điện 00:09
Bệnh viện y tế máy trạm di động 22 inch điện
Máy trạm di động y tế
Màn hình công nghiệp LCD 32 inch LD320DUE-FHB1 FHD 1920 * 1080 00:15
Màn hình công nghiệp LCD 32 inch LD320DUE-FHB1 FHD 1920 * 1080
Bảng hiển thị màn hình LCD
Màn hình LCD khung mở 15 '' nhúng Màn hình cảm ứng điện dung 1024x768 IPS 00:22
Màn hình LCD khung mở 15 '' nhúng Màn hình cảm ứng điện dung 1024x768 IPS
Màn hình LCD khung mở
Đèn nền LED bảng hiệu kỹ thuật số đứng 40 inch trên sàn Android 00:09
Đèn nền LED bảng hiệu kỹ thuật số đứng 40 inch trên sàn Android
Biển báo kỹ thuật số đứng trên tầng
Màn hình cảm ứng khung mở kiosk ngoài trời 1500 Nits 32 inch 00:28
Màn hình cảm ứng khung mở kiosk ngoài trời 1500 Nits 32 inch
Màn hình có thể đọc được ánh sáng mặt trời
Máy trạm y tế di động TFT điện trên bệnh viện bánh xe 00:29
Máy trạm y tế di động TFT điện trên bệnh viện bánh xe
Màn hình cảm ứng khung hình vuông 19 '' 1280 × 1024 IPS 00:27
Màn hình cảm ứng khung hình vuông 19 '' 1280 × 1024 IPS
Màn hình LCD khung mở
Màn hình hiển thị LCD 10.4 inch 640(RGB)*480 sắc nét LQ10D13K 00:30
Màn hình hiển thị LCD 10.4 inch 640(RGB)*480 sắc nét LQ10D13K
Màn hình LCD công nghiệp
Phụ kiện màn hình LCD LVDS Bảng điều khiển LCD 30 '' 1920x1080 IPS 00:42
Phụ kiện màn hình LCD LVDS Bảng điều khiển LCD 30 '' 1920x1080 IPS
Phụ kiện màn hình LCD
Máy trạm y tế chăm sóc sức khỏe di động 21,5 '' Tất cả trong một 00:08
Máy trạm y tế chăm sóc sức khỏe di động 21,5 '' Tất cả trong một
Máy trạm máy tính di động y tế 300W 100V-240V 00:37
Máy trạm máy tính di động y tế 300W 100V-240V