| Tên thương hiệu: | Innolux |
| Số mẫu: | V400HJ6-PE1 Phiên bản C7 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Ban đầu 1920 * 1080 V400HJ6-PE1 Rev.C7 40,0 inch LCD Panel
V400HJ6-PE1 Rev.C7 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Innolux |
| Mô hình P/N | V400HJ6-PE1 Rev.C7 |
| Kích thước đường chéo | 40" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 55PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 878.112 ((W) × 485.352 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 888.392 ((W) × 494.152 ((H) × 1.3 ((D) |
| Độ sáng | 0 (cd/m2) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Độ dày thủy tinh | 0.50+0.50 mm |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 71% NTSC |
| Vật thể | 1.35Kgs (Typ.) |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Điều trị | Antiglare (Haze 1%) |
| Tỷ lệ tương phản | 5000: 1 (Typ.) (TM) |
| Chế độ làm việc | MVA, thường là màu đen, truyền |
| Phản ứng | 8.5 (Typ.) ((G đến G) ms |
| Khả năng truyền | 5.2% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Đèn hậu | Không có B/L |
| Sử dụng cho | Máy TV |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Danh sách driver IC | Cài đặt nguồn COF8 + chip cổng 4 |
| Loại tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 51 chân |
| Cung cấp điện áp | 12.0V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
| Ban đầu 1920 * 1080 V400HJ6-PE1 Rev.C7 40,0 inch LCD Panel | |
V400HJ6-PE1 Rev.C7 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
V400HJ6-PE1 Rev.C7 LCD Panel FAQ:
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Q: "Chúng tôi có thể gửi một số phần tương thích 100% cho màn hình của bạn" có nghĩa là gì?
A: Bởi vì một số màn hình gốc không có sẵn trên thị trường, vì vậy chúng tôi gửi các mặt hàng tương thích cho bạn.Đừng lo lắng, nó là 100% tương thích cho màn hình của bạn.
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâu? ?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Q: Khi nào đơn đặt hàng của tôi V400HJ6-PE1 Rev.C7 vận chuyển?
A: Đơn đặt hàng được gửi trong vòng 1-2 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá