| Tên thương hiệu: | Samsung |
| Số mẫu: | LMS700KF09 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Màn hình LCD gốc 800*480 LMS700KF09 7.0 inch
LMS700KF09 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Samsung |
| Mô hình P/N | LMS700KF09 |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 800×480 ((RGB), WVGA 133PPI |
| Định dạng pixel | Dải ngang RGB |
| Khu vực hoạt động | 152.4 ((W) × 91.44 ((H) mm |
| Mở Bezel | 156.4 ((W) × 95.69 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 166.4 ((W) × 107.69 ((H) × 4.07 ((D) mm |
| Điều trị | - |
| Độ sáng | 200 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 3501 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | - |
| Thời gian phản ứng | 30 (Typ.) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 65/65/50/55 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.7M |
| Nguồn ánh sáng | WLED [5S4P], W/O Driver |
| Trọng lượng | TBD |
| Được thiết kế cho | Khung ảnh kỹ thuật số, Trình phát DVD di động |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | RGB song song (1 ch, 8-bit), 60 pinConnector |
| Cung cấp điện | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -10 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
LMS700KF09 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LMS700KF09 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiLMS700KF09với giá trị rất thấp?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Q: Bao lâu bảo hành củaLMS700KF09?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLMS700KF09?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Nếu tôi ra lệnh.LMS700KF09Bây giờ, khi nào anh sẽ vận chuyển hàng hóa?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá