| Tên thương hiệu: | Innolux |
| Số mẫu: | V400DK1-QS1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
V400DK1-QS1 3840*2160 40,0 inch 51 pin màn hình LCD
V400DK1-QS1 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Innolux |
| Mô hình P/N | V400DK1-QS1 |
| Kích thước đường chéo | 40" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 3840 ((RGB) × 2160, UHD 111PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 878.112 ((W) × 485.352 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 888.392 ((W) × 494.152 ((H) × 1.3 ((D) mm |
| Điều trị | Antiglare (Haze 1%) |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 50001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 8.5 (Loại) ((G đến G) |
| góc nhìn | 88/88/88/88 (loại) ((CR≥20) |
| Chế độ hoạt động | VA, thường là màu đen, truyền. |
| Độ dày tấm | 0.50+0.50 mm |
| Sự truyền nhiễm | 4.2% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Màu hỗ trợ | 1.07B 71%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Trọng lượng | 1.30Kgs (Typ.) |
| Được thiết kế cho | Máy TV |
| Tỷ lệ khung hình | 120Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Chi tiết D-IC | COF Tích hợp 12 nguồn + 8 chip cổng |
| Loại giao diện | V-by-One 8 làn đường, 51 chân |
| Cung cấp điện | 12.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| V400DK1-QS1 3840*2160 40,0 inch 51 pin màn hình LCD | |
V400DK1-QS1 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
V400DK1-QS1 bảng điều khiển LCD FAQ:
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu của V400DK1-QS1 ?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu V400DK1-QS1?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Q: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của V400DK1-QS1?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá