| Tên thương hiệu: | Innolux |
| Số mẫu: | N089L6-L02 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
8.9 inch N089L6-L02 1024 * 600 độ phân giải màn hình LCD
Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | CMO |
| Mô hình P/N | N089L6-L02 |
| Kích thước đường chéo | 8.9" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1024 ((RGB) × 600, WSVGA 133PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 195.072 ((W) × 113.4 ((H) mm |
| Mở Bezel | 198.27 ((W) × 116.6 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 213.36 ((W) × 129.55 ((H) × 5.45 ((D) mm |
| Độ sáng | 200 cd/m2 (Typ.) |
| góc nhìn | 45/45/20/45 (loại) ((CR≥10) |
| Nhìn tốt nhất | 6 giờ. |
| Hiển thị màu sắc | 262K 45%NTSC |
| Tần số | 60Hz |
| Phong cách hình | - |
| Bề mặt | Glare (Haze 0%), Hard coating (3H) |
| Tỷ lệ tương phản | 4001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Thời gian phản ứng | 3/7 (Loại) ((Tr/Td) |
| Loại đèn | 9S3P WLED, 15K giờ, với LED Driver |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Máy tính máy tính |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (1 ch, 6-bit), 40 pin |
| Điện áp đầu vào | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
N089L6-L02 Bảng LCD Xuất và Gói:
![]()
N089L6-L02 FAQ về màn hình LCD:
Hỏi: Nếu tôi ra lệnh.N089L6-L02nKhi nào anh sẽ vận chuyển hàng?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu choN089L6-L02?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnN089L6-L02?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Q: Bạn có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôiN089L6-L02với giá trị rất thấp?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiN089L6-L02?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?N089L6-L02bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá