| Tên thương hiệu: | ChiHsin |
| Số mẫu: | LR700BA9008 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Hot bán 7.0 inch LR700BA9008 480 * 234 màn hình LCD bảng điều khiển
LR700BA9008 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | ChiHsin |
| Mô hình P/N | LR700BA9008 |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 480 ((RGB) × 234 76PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 154.08 ((W) × 86.58 ((H) mm |
| Mở Bezel | 156.9 ((W) × 89.6 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 164.9 ((W) × 100 ((H) × 6 ((D) mm |
| Bề mặt | Chất chống sáng |
| Độ sáng | 250 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 2501 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 70/70/50/65 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nhìn tốt nhất | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 15/35 (Typ.) ((Tr/Td) |
| Hiển thị màu sắc | Màu sắc đầy đủ |
| Loại đèn | 3S7P WLED, 10K giờ, không lái xe |
| Tần số | - |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 162g (Dân loại) |
| Ứng dụng | Khung ảnh kỹ thuật số, Máy phát DVD di động, Điện thoại Video |
| Giao diện tín hiệu | TFT Analog RGB, 26 pin FPC |
| Điện áp đầu vào | 5/5/15/-10V (Loại) ((VCC/AVDD/VGH/VGL) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
LR700BA9008 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LR700BA9008 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLR700BA9008?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiLR700BA9008với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?LR700BA9008bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá