| Tên thương hiệu: | Innolux |
| Số mẫu: | SJ050NA-08A |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
SJ050NA-08A màn hình LCD 640*480 262K cho điện thoại VOIP
SJ050NA-08A Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Innolux |
| Mô hình P/N | SJ050NA-08A |
| Kích thước đường chéo | 5.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 640 ((RGB) × 480, VGA 160PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 101.568 ((W) × 76.176 ((H) mm |
| Mở Bezel | 102.57 ((W) × 77.18 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 117.35 ((H) × 88.43 ((V) × 8.1 ((D) mm |
| Điều trị | Chất chống sáng |
| Độ sáng | 350 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 5001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | - |
| Thời gian phản ứng | 10/15 (Typ.) ((Tr/Td) |
| góc nhìn | 65/65/45/65 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Màu hỗ trợ | 262K |
| Nguồn ánh sáng | WLED, 50K giờ, với LED Driver |
| Trọng lượng | 75.6g (Typ.) |
| Được thiết kế cho | Điện thoại VOIP |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | RGB song song (1 ch, 6-bit), 40 pinFPC |
| Cung cấp điện | 3.3 |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| SJ050NA-08A màn hình LCD 640*480 262K cho điện thoại VOIP | |
SJ050NA-08A LCD Panel Xuất và gói:
![]()
SJ050NA-08A FAQ bảng LCD:
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của SJ050NA-08A?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán SJ050NA-08A?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu của SJ050NA-08A?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể thanh toán SJ050NA-08A bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá