| Tên thương hiệu: | Innolux |
| Số mẫu: | S750DK1-KS5 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
trong kho 75.0 inch S750DK1-KS5 3840*2160 120Hz LCD Panel
S750DK1-KS5 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Innolux |
| Mô hình P/N | S750DK1-KS5 |
| Kích thước đường chéo | 75" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 3840 ((RGB) × 2160, UHD 59PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 1650.24 ((W) × 928.26 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Khung (mm) | 1670.64 × 951.66 (H × V × D) |
| Điều trị | Antiglare (Haze 2%), Hard coating (3H), Reflection 2.0% (Typ.) |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 4000: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Phản ứng | 6.5 (Typ.) ((G đến G) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | Super MVA, thường màu đen, truyền. |
| Độ sâu màu sắc | 1.07B |
| Đèn hậu | WLED, 30K giờ, với LED Driver |
| Vật thể | 35.0Kgs (Typ.) |
| Sử dụng cho | Bảng trắng tương tác |
| Tỷ lệ làm mới | 120Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | V-by-One 8 làn, Connector56 chân |
| Cung cấp điện áp | 12.0V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
| trong kho 75.0 inch S750DK1-KS5 3840*2160 120Hz LCD Panel | |
S750DK1-KS5 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
S750DK1-KS5 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Anh có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn S750DK1-KS5 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôi S750DK1-KS5 ?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của S750DK1-KS5?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu S750DK1-KS5 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá