| Tên thương hiệu: | Innolux |
| Số mẫu: | S320HJ1-Q01 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Màn hình LCD 32 inch S320HJ1-Q01 1920*1080
S320HJ1-Q01 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Innolux |
| Mô hình P/N | S320HJ1-Q01 |
| Kích thước đường chéo | 32.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 69PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 698.4 ((W) × 392.85 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 708.4 ((W) × 405.35 ((H) × 1.31 ((D) mm |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Xem hướng | Đối xứng |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Độ dày tấm | 0.50+0.50 mm |
| Màu hỗ trợ | 16.7M |
| Trọng lượng | TBD |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Điều trị | Antiglare (Haze 28%) |
| Tỷ lệ tương phản | 50001 (Typ.) (TM) |
| Thời gian phản ứng | 9.5 (Loại) ((G đến G) |
| Chế độ hoạt động | Super MVA, thường màu đen, truyền. |
| Sự truyền nhiễm | 4.4% (Typ.) ((không có Polarizer) |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Được thiết kế cho | |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit) 51 chân |
| Cung cấp điện | 12.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -40 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 70 °C |
| Màn hình LCD 32 inch S320HJ1-Q01 1920*1080 | |
S320HJ1-Q01 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
S320HJ1-Q01 bảng điều khiển LCD FAQ:
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn S320HJ1-Q01 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Bạn có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của S320HJ1-Q01 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng S320HJ1-Q01 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá