| Tên thương hiệu: | Innolux |
| Số mẫu: | Q0A411-601 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
10.4 inch 800 * 600 Q0A411-601 Màn hình LCD cho khung ảnh kỹ thuật số
Q0A411-601 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Innolux |
| Mô hình P/N | Q0A411-601 |
| Kích thước đường chéo | 10.4 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOG |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 600, SVGA 96PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 211.2 ((W) × 158.4 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 219.7 ((W) × 169.8 ((H) × 1.43 ((D) mm |
| Bề mặt | Chất chống sáng |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 5001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 45/45/15/35 (loại) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nhìn tốt nhất | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 5/15 (Typ.) ((Tr/Td) |
| Độ sâu kính | 0.50+0.50 mm |
| Khả năng truyền | 7.1% (Typ.) (với Polarizer) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 50% NTSC |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Tần số | - |
| Màn hình chạm | Không có |
| IC trình điều khiển | COG Tích hợp 1 nguồn + 2 chip cổng |
| Trọng lượng bảng | 117g |
| Ứng dụng | Khung ảnh số |
| Giao diện tín hiệu | RGB song song (1 ch, 8-bit), 60 pin FPC |
| Điện áp đầu vào | 3.3/12.0V (Loại) ((VCC/AVDD) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| 10.4 inch 800 * 600 Q0A411-601 Màn hình LCD cho khung ảnh kỹ thuật số | |
Q0A411-601 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
Q0A411-601 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng của tôi của Q0A411-601 bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn Q0A411-601 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Anh có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi là Q0A411-601 với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá