| Tên thương hiệu: | Innolux |
| Số mẫu: | PW061IA-01B |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
6.1 inch PW061IA-01B 720 * 1280 màn hình hiển thị LCD
Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Innolux |
| Mô hình P/N | PW061IA-01B |
| Kích thước đường chéo | 6.1" |
| Loại bảng | LTPS TFT-LCD, CELL, Full Cell |
| Nghị quyết | 720 ((RGB) × 1280, WXGA 241PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 75.6 ((W) × 134.4 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 78 ((W) × 141,6 ((H) × 0,8 ((D) mm |
| Bề mặt | - |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hiển thị | AAS, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Độ sâu kính | 0.40+0.40 mm |
| Khả năng truyền | 3.93% (Typ.) (với Polarizer) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 71%NTSC |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Tần số | - |
| Màn hình chạm | Không có |
| IC trình điều khiển | COG đề nghị OTM1282A |
| Trọng lượng bảng | 11.0±1.1g |
| Ứng dụng | Máy di động |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| 6.1 inch PW061IA-01B 720 * 1280 màn hình hiển thị LCD | |
PW061IA-01B LCD Panel Xuất và gói:
![]()
PW061IA-01B bảng điều khiển LCD FAQ:
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn PW061IA-01B không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có thể khai báo đơn đặt hàng của tôi của PW061IA-01B với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán PW061IA-01B bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá