| Tên thương hiệu: | TIANMA |
| Số mẫu: | TA060VGHM01-08 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
TA060VGHM01-08 6.0 inch 1080 * 2160 màn hình LCD cho điện thoại di động
TA060VGHM01-08 Màn hình LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | TiANMA |
| Mô hình P/N | TA060VGHM01-08 |
| Kích thước đường chéo | 6.0" |
| Loại bảng | AM-OLED, OLED, Mô-đun đầy đủ |
| Nghị quyết | 1080×2160 |
| Định dạng pixel | Hiển thị sub-pixel |
| Khu vực hoạt động | 68.256 ((W) × 136.512 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 70.066 ((W) × 162.809 ((H) mm |
| Độ sáng | 350 cd/m2 (Typ.) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 100% NTSC |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng | - |
| Bề mặt | Lớp phủ cứng |
| Tỷ lệ tương phản | 100001 (Chỉ trong vài phút) |
| Chế độ hiển thị | - |
| Thời gian phản ứng | 1 (tối đa) ((Tr+Td) |
| Loại đèn | bản thân |
| Màn hình chạm | Chạm trên điện thoại di động |
| Ứng dụng | Máy di động |
| IC trình điều khiển | COGBin-in RM69299 |
| Giao diện tín hiệu | MIPI |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -55 ~ 125 °C |
TA060VGHM01-08 Bảng LCD Xuất và Gói:
![]()
TA060VGHM01-08 FAQ về màn hình LCD:
Q: Bao lâu bảo hành củaTA060VGHM01-08?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiTA060VGHM01-08?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho hàng hóa của mình không?TA060VGHM01-08bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu choTA060VGHM01-08?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá