| Tên thương hiệu: | Innolux |
| Số mẫu: | PP060IC-01D |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
1080*1920 PP060IC-01D 6.0 inch 1000: 1 Màn hình LCD
PP060IC-01D LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Innolux |
| Mô hình P/N | PP060IC-01D |
| Kích thước đường chéo | 6.0" |
| Loại bảng | LTPS TFT-LCD, CELL, Full Cell |
| Nghị quyết | 1080 ((RGB) ×1920, FHD 368PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 74.52 ((W) × 132.48 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 76.52 ((W) × 139.13 ((H) × 0.4 ((D) mm |
| Điều trị | Không có Polarizer |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 20 (Typ.) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Chế độ hoạt động | Thông thường là màu đen, truyền. |
| Độ dày tấm | 0.20+0.20 mm |
| Sự truyền nhiễm | 3.18% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 69%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Trọng lượng | 12.0±1.2g |
| Được thiết kế cho | Máy di động |
| Tỷ lệ khung hình | - |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Chi tiết D-IC | COG đề xuất R63311, R63315 |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| 1080*1920 PP060IC-01D 6.0 inch 1000: 1 Màn hình LCD | |
PP060IC-01D LCD Panel Xuất và gói:
![]()
PP060IC-01D LCD Panel FAQ:
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Q: Làm thế nào để đặt hàng nếu tôi không biết số bảng điều khiển LCD?
A: Bạn có thể cung cấp 2-3 hình ảnh (bên sau và phía trước) cho bảng điều khiển LCD của bạn, để chúng tôi có thể kiểm tra bảng điều khiển cho bạn.
Hỏi: Bạn có thể tuyên bố giá trị thấp cho đơn đặt hàng của tôi khi vận chuyển không?
A: Vâng, chúng tôi có thể làm cho bạn nếu bạn cần.
Q: Khi nào bạn sẽ vận chuyển, nếu tôi đặt hàng PP060IC-01D Giờ thì sao?
A: Đơn đặt hàng được gửi trong vòng 1-2 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá