PP059JC-01B 1080 * 2160 5.9 inch màn hình LCD
Tên thương hiệu: Innolux
Số mẫu: PP059JC-01B
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Tên mô hình:
PP059JC-01B
Kích thước đường chéo:
5,9"
Loại bảng:
LTPS TFT-LCD, CELL, Full Cell
Nghị quyết:
1080(RGB)×2160 407PPI
Định dạng pixel:
Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động:
67,392(W)×134,784(H)mm
Màn hình chạm:
Không có
Được thiết kế cho:
Điện thoại di động
Khả năng cung cấp:
100000 đơn vị/đơn vị/tháng
Mô tả sản phẩm
Chi tiết sản phẩm:
Thương hiệu Innolux
Mô hình P/N PP059JC-01B
Kích thước đường chéo 5.9"
Loại bảng LTPS TFT-LCD, CELL, Full Cell
Nghị quyết 1080 ((RGB) × 2160 407PPI
Định dạng pixel Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động 67.392 ((W) × 134.784 ((H) mm
Mở Bezel -
Đánh dấu Dim. 68.992 ((W) × 139.984 ((H) × 0.8 ((D) mm
Độ sáng 0 cd/m2
Xem hướng Đối xứng
góc nhìn 80/80/80/80 (loại)
Độ dày tấm 0.40+0.40 mm
Màu hỗ trợ 16.7M 68% NTSC
Trọng lượng TBD
Tỷ lệ khung hình 60Hz
Điều trị -
Tỷ lệ tương phản 15001 (Typ.) (TM)
Thời gian phản ứng 25 (Typ.) ((Tr+Td)
Chế độ hoạt động AAS, thường là màu đen, truyền
Sự truyền nhiễm 40,6% (Tập thể) (với APCF)
Nguồn ánh sáng Không có B/L
Được thiết kế cho Máy di động
Bảng cảm ứng Không có
Chi tiết D-IC COG đề nghị HX8399-C
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C
PP059JC-01B màn hình LCD liên quan đến chúng tôi:
Trong hơn một thập kỷ, chúng tôi đã là một cái tên đáng tin cậy trên thị trường Trung Quốc, chuyên bán màn hình LCD chất lượng cao.Kinh nghiệm và sự cống hiến rộng lớn của chúng tôi đã cho phép chúng tôi phục vụ một loạt các ngành công nghiệp, đặc biệt tập trung vào các ứng dụng công nghiệp và y tế.Cho dù bạn cần màn hình nhỏ gọn chỉ bằng 0,5 inch hoặc màn hình lớn hơn lên đến 88 inch, chúng tôi có một lựa chọn rộng để đáp ứng yêu cầu của bạn.
Dòng sản phẩm của chúng tôi
Hitachi: Được biết đến với màn hình bền và hiệu suất cao.
Samsung: dẫn đầu thị trường với công nghệ tiên tiến và đổi mới.
Sharp: Được biết đến với chất lượng và độ tin cậy màn hình trong suốt của chúng.
NEC: Một sự lựa chọn ưa thích cho màn hình và màn hình chuyên nghiệp.
Tianma: Được công nhận cho các giải pháp hiển thị công nghiệp tiên tiến của họ.
AUO: Cung cấp một loạt các kích thước và ứng dụng.
Fujitsu: Cung cấp các giải pháp LCD mạnh mẽ và hiệu quả.
Kyocera: Được biết đến với màn hình lâu dài và chất lượng cao.
Hỗ trợ kỹ thuật
PP059JC-01B LCD Panel Xuất và gói:
PP059JC-01B 1080 * 2160 5.9 inch màn hình LCD 0
PP059JC-01B Thông tin vận chuyển màn hình LCD
Đảm bảo chất lượng
Dòng thời gian vận chuyển
Địa chỉ vận chuyển
Thời gian giao hàng ước tính
PP059JC-01B Chính sách trả lại màn hình LCD:
Bảo đảm hoàn lại tiền 30 ngày
Quá trình hoàn trả
Thời hạn hoàn trả: Hãy đảm bảo rằng bạn hoàn trả trong vòng 30 ngày kể từ ngày mua hàng.
Lưu ý quan trọng
PP059JC-01B FAQ bảng LCD:
Q: Làm thế nào để đặt hàng nếu tôi không biết số bảng điều khiển LCD?
Hỏi: Bạn có thể tuyên bố giá trị thấp cho đơn đặt hàng của tôi khi vận chuyển không?
A: Vâng, chúng tôi có thể làm cho bạn nếu bạn cần.
Q: Khi nào bạn sẽ vận chuyển, nếu tôi đặt hàng PP059JC-01B Giờ thì sao?
A: Đơn đặt hàng được gửi trong vòng 1-2 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%