| Tên thương hiệu: | Innolux |
| Số mẫu: | PP057IC-01E |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
1440*2560 PP057IC-01E màn hình LCD 5,7 inch màn hình LCD
PP057IC-01E LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Innolux |
| Mô hình P/N | PP057IC-01E |
| Kích thước đường chéo | 5.7" |
| Loại bảng | LTPS TFT-LCD, CELL, Full Cell |
| Nghị quyết | 1440 ((RGB) × 2560, Quad-HD 519PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 70.416 ((W) × 125.184 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 71.82 ((W) × 131.28 ((H) × 0.4 ((D) mm |
| Điều trị | Không có Polarizer |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Tf) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Chế độ hoạt động | AAS, thường là màu đen, truyền |
| Độ dày tấm | 0.20+0.20 mm |
| Sự truyền nhiễm | 3.53% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 55% NTSC |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Trọng lượng | - |
| Được thiết kế cho | Máy di động |
| Tỷ lệ khung hình | - |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Chi tiết D-IC | COG đề nghị NT35597 |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| 1440*2560 PP057IC-01E màn hình LCD 5,7 inch màn hình LCD | |
PP057IC-01E LCD Panel Xuất và gói:
![]()
PP057IC-01E FAQ bảng điều khiển LCD:
Hỏi: Bạn có thể tuyên bố giá trị thấp cho đơn đặt hàng của tôi khi vận chuyển không?
A: Vâng, chúng tôi có thể làm cho bạn nếu bạn cần.
Q: Khi nào bạn sẽ vận chuyển, nếu tôi đặt hàng PP057IC-01E Giờ thì sao?
A: Đơn đặt hàng được gửi trong vòng 1-2 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Q: Làm thế nào để đặt hàng nếu tôi không biết số bảng điều khiển LCD?
A: Bạn có thể cung cấp 2-3 hình ảnh (bên sau và phía trước) cho bảng điều khiển LCD của bạn, để chúng tôi có thể kiểm tra bảng điều khiển cho bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá