| Tên thương hiệu: | Innolux |
| Số mẫu: | PP057IC-01A |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
PP057IC-01A 5,7 inch 1080 * 1920 màn hình LCD
PP057IC-01A LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Innolux |
| Mô hình P/N | PP057IC-01A |
| Kích thước đường chéo | 5.7" |
| Loại bảng | LTPS TFT-LCD, CELL, Full Cell |
| Nghị quyết | 1080 ((RGB) ×1920, FHD 386PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 70.956 ((W) × 126.144 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 73.436 ((W) × 132.584 ((H) × 0.4 ((D) mm |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Độ sâu kính | 0.20+0.20 mm |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 67%NTSC |
| Tần số | - |
| Trọng lượng | - |
| Bề mặt | Không có Polarizer |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | AAS, thường là màu đen, truyền |
| Thời gian phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Tf) |
| Khả năng truyền | 3.29% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Máy di động |
| IC trình điều khiển | COGSuggest R63315 |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| PP057IC-01A 5,7 inch 1080 * 1920 màn hình LCD | |
PP057IC-01A LCD Panel Xuất và gói:
![]()
PP057IC-01A FAQ bảng điều khiển LCD:
Q: Khi nào bạn sẽ vận chuyển, nếu tôi đặt hàng PP057IC-01A Giờ thì sao?
A: Đơn đặt hàng được gửi trong vòng 1-2 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Q: Làm thế nào để đặt hàng nếu tôi không biết số bảng điều khiển LCD?
A: Bạn có thể cung cấp 2-3 hình ảnh (bên sau và phía trước) cho bảng điều khiển LCD của bạn, để chúng tôi có thể kiểm tra bảng điều khiển cho bạn.
Hỏi: Bạn có thể tuyên bố giá trị thấp cho đơn đặt hàng của tôi khi vận chuyển không?
A: Vâng, chúng tôi có thể làm cho bạn nếu bạn cần.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá