| Tên thương hiệu: | Innolux |
| Số mẫu: | PP050IC-04G |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
PP050IC-04G 5.0 inch 1080 * 1920 mô-đun hiển thị LCD
PP050IC-04G LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Innolux |
| Mô hình P/N | PP050IC-04G |
| Kích thước đường chéo | 5.0" |
| Loại bảng | LTPS TFT-LCD, CELL, Full Cell |
| Nghị quyết | 1080 ((RGB) ×1920, FHD 443PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 61.884 ((W) × 110.016 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 63.884 ((W) × 116.52 ((H) × 0.3 ((D) mm |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Độ sâu kính | 0.15+0.15 mm |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 68%NTSC |
| Tần số | - |
| Trọng lượng | 50,50±0,60g |
| Bề mặt | Không có Polarizer |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | Thông thường là màu đen, truyền. |
| Thời gian phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Khả năng truyền | 3.78% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Máy di động |
| IC trình điều khiển | COGSuggest NT35590 |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| PP050IC-04G 5.0 inch 1080 * 1920 mô-đun hiển thị LCD | |
PP050IC-04G màn hình LCD
![]()
PP050IC-04G LCD Panel FAQ:
Q: Tôi sẽ nhận hàng PP050IC-04G trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán PP050IC-04G?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của PP050IC-04G ?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn PP050IC-04G không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá