| Tên thương hiệu: | Chimei Innolux |
| Số mẫu: | BT140GW01 VB |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
14.0 inch 1366*768 BT140GW01 V.B màn hình LCD
BT2401 V.B LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Chimei Innolux |
| Mô hình P/N | NT1văn hóa |
| Kích thước đường chéo | 14.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 1366 ((RGB) × 768, WXGA 112PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 309.399 ((W) × 173.952 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 318.35 ((W) × 184.05 ((H) mm |
| Điều trị | Glare (Haze 0%), Hard coating (3H) |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 6001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 8 (Loại) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 40/40/15/30 (Min.) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Màu hỗ trợ | 262K/16.7M |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Phong cách hình | - |
| Được thiết kế cho | Máy tính xách tay |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | Bộ kết nối LVDS (1 ch, 6-bit) |
| Cung cấp điện | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
BT2401 V.B LCD Panel Xuất và đóng gói:
![]()
BT240GW01 V.B LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu choNT1văn hóa?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâuNT1văn hóa?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days đến tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán choNT1văn hóa?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiNT1văn hóavới giá trị rất thấp?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá