| Tên thương hiệu: | Innolux |
| Số mẫu: | PG050IC-03C |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
MINI 5.0 inch 1080 * 1920 màn hình LCD PG050IC-03C màn hình LCD
PG050IC-03C LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Innolux |
| Mô hình P/N | PG050IC-03C |
| Kích thước đường chéo | 5.0" |
| Loại bảng | LTPS TFT-LCD, CELL, Q-CUT (Full Cell) |
| Nghị quyết | 1080 ((RGB) ×1920, FHD 443PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 61.884 ((W) × 110.016 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Khung (mm) | 63.88 × 116,52 × 0,4 (H × V × D) |
| Điều trị | Không có Polarizer |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 1000: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (Min.) |
| Phản ứng | 20 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | AAS, thường là màu đen, truyền |
| Độ dày thủy tinh | 0.20+0.20 mm |
| Khả năng truyền | 3.29% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 73%NTSC |
| Đèn hậu | Không có B/L |
| Vật thể | - |
| Sử dụng cho | Máy di động |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Danh sách driver IC | Đề xuất COG NT35595, NT35596, HX8999A, HX8399B, HX8399C, ILI7807B, OTM1901A, OTM1902A, OTM1906A, R63315, R63350 |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -25 ~ 80 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C |
| MINI 5.0 inch 1080 * 1920 màn hình LCD PG050IC-03C màn hình LCD | |
PG050IC-03C LCD Panel Xuất và gói:
![]()
PG050IC-03C bảng điều khiển LCD FAQ:
Hỏi: Bảo hành PG050IC-03C là bao lâu?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn PG050IC-03C không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Nếu tôi đặt PG050IC-03C ngay bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu PG050IC-03C không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá