| Tên thương hiệu: | Innolux |
| Số mẫu: | PC050IC-03K |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
PC050IC-03K 1080*1920 Máy hiển thị màn hình LCD 5,0 inch nhỏ
Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Innolux |
| Mô hình P/N | PC050IC-03K |
| Kích thước đường chéo | 5.0" |
| Loại bảng | LTPS TFT-LCD, CELL, Q-CUT (Full Cell) |
| Nghị quyết | 1080 ((RGB) ×1920, FHD 443PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 61.884 ((W) × 110.016 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 63.89 ((W) × 116.52 ((H) × 1 ((D) mm |
| Bề mặt | Không có Polarizer |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (Min.) |
| Chế độ hiển thị | AAS, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 20 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Độ sâu kính | 0.50+0.50 mm |
| Khả năng truyền | 3.29% (Typ.) (không có Polarizer) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 73%NTSC |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Tần số | - |
| Màn hình chạm | Không có |
| IC trình điều khiển | COG đề nghị NT35695 |
| Trọng lượng bảng | - |
| Ứng dụng | Máy di động |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| PC050IC-03K 1080*1920 Máy hiển thị màn hình LCD 5,0 inch nhỏ | |
PC050IC-03K LCD Panel Xuất và gói:
![]()
PC050IC-03K bảng điều khiển LCD FAQ:
Hỏi: Bạn có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của PC050IC-03K với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa PC050IC-03K trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của PC050IC-03K?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng PC050IC-03K bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá