| Tên thương hiệu: | Innolux |
| Số mẫu: | PC050IC-03H |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Mini 5.0 inch PC050IC-03H 1080 * 1920 màn hình LCD cho điện thoại di động
Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Innolux |
| Mô hình P/N | PC050IC-03H |
| Kích thước đường chéo | 5.0" |
| Loại bảng | LTPS TFT-LCD, CELL, Q-CUT (Full Cell) |
| Nghị quyết | 1080 ((RGB) ×1920, FHD 443PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 61.884 ((W) × 110.016 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 63.89 ((H) × 116.52 ((V) × 0.3 ((D) mm |
| Điều trị | Không có Polarizer |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 20 (Typ.) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (Min.) |
| Chế độ hoạt động | AAS, thường là màu đen, truyền |
| Độ dày tấm | 0.15+0.15 mm |
| Sự truyền nhiễm | 3.29% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 73%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Trọng lượng | - |
| Được thiết kế cho | Máy di động |
| Tỷ lệ khung hình | - |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Chi tiết D-IC | COG đề nghị NT35695 |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| Mini 5.0 inch PC050IC-03H 1080 * 1920 màn hình LCD cho điện thoại di động | |
PC050IC-03H LCD Panel Xuất và gói:
![]()
PC050IC-03H bảng điều khiển LCD FAQ:
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa PC050IC-03H trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của PC050IC-03H?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng PC050IC-03H bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bạn có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của PC050IC-03H với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá