| Tên thương hiệu: | Innolux |
| Số mẫu: | P120ZDG-BF3 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
2160 * 1440 P120ZDG-BF3 12.0 inch màn hình LCD
P120ZDG-BF3 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Innolux |
| Mô hình P/N | P120ZDG-BF3 |
| Kích thước đường chéo | 12.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 2160 ((RGB) × 1440 215PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 254.016 ((W) × 169.344 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 262.42 ((W) × 179.55 ((H) × 4.25 ((D) mm |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Typ.) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 69% NTSC |
| Trọng lượng | 168g (tối đa.) |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Điều trị | Lớp phủ rõ ràng, cứng (3H) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Thời gian phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Tf) |
| Chế độ hoạt động | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Nguồn ánh sáng | WLED [9S6P], W/O Driver |
| Được thiết kế cho | Pad & Tablet |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | eDP (4 làn đường), eDP1.340 chân |
| Cung cấp điện | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -10 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| 2160 * 1440 P120ZDG-BF3 12.0 inch màn hình LCD | |
P120ZDG-BF3 Bảng LCD Xuất và gói:
![]()
P120ZDG-BF3 Phân hình LCD FAQ:
Hỏi: Tôi có thể thanh toán P120ZDG-BF3 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn P120ZDG-BF3 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của P120ZDG-BF3 với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá