| Tên thương hiệu: | Innolux |
| Số mẫu: | P101LCA-3P1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
P101LCA-3P1 10,1 inch 1920 * 1200 16,7M Màn hình LCD màn hình lcd
P101LCA-3P1 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Innolux |
| Mô hình P/N | P101LCA-3P1 |
| Kích thước đường chéo | 10.1" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1200, WUXGA 224PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 216.86 ((W) × 135.54 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 223.8 ((H) × 144.76 ((V) × 0.77 ((D) mm |
| Điều trị | Nhấp nháy (sương mù 0%) |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | - |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | AAS, thường là màu đen, truyền |
| Độ dày tấm | - |
| Sự truyền nhiễm | 4.41% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Trọng lượng | - |
| Được thiết kế cho | Pad & Tablet |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Chi tiết D-IC | COG Tích hợp 4 nguồn + 2 chip cổng |
| Loại giao diện | eDP (2 làn đường), eDP1.3, 40 pinConnector |
| Cung cấp điện | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| P101LCA-3P1 10,1 inch 1920 * 1200 16,7M Màn hình LCD màn hình lcd | |
P101LCA-3P1 Bảng LCD Xuất và gói:
![]()
P101LCA-3P1 bảng điều khiển LCD FAQ:
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn P101LCA-3P1 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Bạn có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của P101LCA-3P1 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán P101LCA-3P1 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá