| Tên thương hiệu: | Innolux |
| Số mẫu: | P101KDZ-3Z1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
P101KDZ-3Z1 10,1 inch 1200*1920 60Hz màn hình LCD
P101KDZ-3Z1 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Innolux |
| Mô hình P/N | P101KDZ-3Z1 |
| Kích thước đường chéo | 10.1" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 1200 ((RGB) ×1920, WUXGA 225PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 135.36 ((W) × 216.576 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 140.4 ((W) × 225.36 ((H) × 1.07 ((D) mm |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Xem hướng | Đối xứng |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Độ dày tấm | 0.40+0.40 mm |
| Màu hỗ trợ | 16.7M |
| Trọng lượng | 78g |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Điều trị | Chất chống sáng |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Thời gian phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Chế độ hoạt động | AAS, thường là màu đen, truyền |
| Sự truyền nhiễm | 4.01% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Được thiết kế cho | Pad & Tablet |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Chi tiết D-IC | COG đề xuất NT51021B |
| Loại giao diện | MIPI (4 tuyến dữ liệu)40 chân |
| Cung cấp điện | 3.3/9.2/21/-7V (Loại) ((VCC/AVDD/VGH/VGL) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 70 °C |
| P101KDZ-3Z1 10,1 inch 1200*1920 60Hz màn hình LCD | |
P101KDZ-3Z1 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
P101KDZ-3Z1 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán P101KDZ-3Z1 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn P101KDZ-3Z1 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Bạn có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của P101KDZ-3Z1 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá