| Tên thương hiệu: | Innolux |
| Số mẫu: | P101KDA-AP1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Màn hình LCD mới 10,1 inch P101KDA-AP1 1200*1920 1000:1
P101KDA-AP1 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Innolux |
| Mô hình P/N | P101KDA-AP1 |
| Kích thước đường chéo | 10.1" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1200 ((RGB) ×1920, WUXGA 225PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 135.36 ((W) × 216.576 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 143 ((W) × 227.93 ((H) × 4.1 ((D) mm |
| Bề mặt | Glare (Haze 0%), Hard coating (3H) |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 70/70/60/70 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nhìn tốt nhất | - |
| Thời gian phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td), 45 (Typ.) ((G đến G) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 70%NTSC |
| Loại đèn | 4 dây WLED, 15K giờ, Không có lái xe |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có, I2C |
| Trọng lượng bảng | 130g (tối đa) |
| Ứng dụng | Pad & Tablet |
| Giao diện tín hiệu | MIPI (4 đường dữ liệu), 51 chân |
| Điện áp đầu vào | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -10 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| Màn hình LCD mới 10,1 inch P101KDA-AP1 1200*1920 1000:1 | |
P101KDA-AP1 Bảng LCD Xuất khẩu và Bao bì:
![]()
P101KDA-AP1 FAQ về màn hình LCD:
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng P101KDA-AP1 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn P101KDA-AP1 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Anh có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của P101KDA-AP1 với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá