| Tên thương hiệu: | Innolux |
| Số mẫu: | P101KDA-AK0 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
P101KDA-AK0 1200*1920 10.1 inch 39 pin LCD Screen PANEL
Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Innolux |
| Mô hình P/N | P101KDA-AK0 |
| Kích thước đường chéo | 10.1" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1200 ((RGB) ×1920, WUXGA 225PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 135.36 ((W) × 216.576 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 142.96 × 235.887 × 3.3 (H × V × D) |
| Điều trị | Glare (Haze 0%), lớp phủ cứng |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 1000: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | AAS, thường là màu đen, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 70%NTSC |
| Đèn hậu | WLED, 15K giờ, Không lái xe |
| Vật thể | 105g (tối đa) |
| Sử dụng cho | Pad & Tablet |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | MIPI (4 đường dữ liệu), 39 chân |
| Cung cấp điện áp | 3.3V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 70 °C Nhiệt độ hoạt động: -10 ~ 60 °C |
| P101KDA-AK0 1200*1920 10.1 inch 39 pin LCD Screen PANEL | |
P101KDA-AK0 Bảng LCD Xuất và gói:
![]()
P101KDA-AK0 FAQ về màn hình LCD:
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn P101KDA-AK0 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Anh có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi về P101KDA-AK0 không? với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán P101KDA-AK0 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá