| Tên thương hiệu: | Innolux |
| Số mẫu: | P101KDA-AF4 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
trong kho 1200*1920 P101KDA-AF4 10,1 inch WLED màn hình LCD
P101KDA-AF4 Màn hình LCD Chi tiết sản phẩm
| Thương hiệu | Innolux |
| Mô hình P/N | P101KDA-AF4 |
| Kích thước đường chéo | 10.1" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1200 ((RGB) ×1920, WUXGA 225PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 135.36 ((W) × 216.576 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 142.96 ((W) × 227.926 ((H) × 3.8 ((D) mm |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Typ.) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 98%sRGB |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng | 105g (tối đa) |
| Bề mặt | Lớp phủ cứng |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | AAS, thường là màu đen, truyền |
| Thời gian phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Loại đèn | 4 dây WLED, 15K giờ, Không lái xe |
| Màn hình chạm | Không có, I2C |
| Ứng dụng | Pad & Tablet |
| Giao diện tín hiệu | MIPI (4 đường dữ liệu), 45 chân |
| Điện áp đầu vào | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -10 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 70 °C |
| trong kho 1200*1920 P101KDA-AF4 10,1 inch WLED màn hình LCD | |
P101KDA-AF4 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
P101KDA-AF4 FAQ bảng điều khiển LCD:
Hỏi: Ông có thể khai báo đơn đặt hàng của tôi của P101KDA-AF4 với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán P101KDA-AF4 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn P101KDA-AF4 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá