| Tên thương hiệu: | Innolux |
| Số mẫu: | P101JEA-3Z1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
P101JEA-3Z1 1920*1200 10,1 inch màn hình LCD 60Hz
P101JEA-3Z1 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Innolux |
| Mô hình P/N | P101JEA-3Z1 |
| Kích thước đường chéo | 10.1" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1200, WUXGA 224PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 216.86 ((W) × 135.54 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 223.8 ((H) × 144.76 ((V) × 1.07 ((D) mm |
| Điều trị | Lớp phủ cứng |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 8001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | AAS, thường là màu đen, truyền |
| Độ dày tấm | 0.40+0.40 mm |
| Sự truyền nhiễm | 4.3% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 50% NTSC |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Trọng lượng | TBD |
| Được thiết kế cho | Pad & Tablet |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Chi tiết D-IC | COG Tích hợp 4 nguồn + 2 chip cổng |
| Loại giao diện | MIPI (4 đường dữ liệu), 40 chân |
| Cung cấp điện | 3.3/9.89/21.88/-6.8V (Loại) ((VCC/AVDD/VGH/VGL) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| P101JEA-3Z1 1920*1200 10,1 inch màn hình LCD 60Hz | |
P101JEA-3Z1 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
P101JEA-3Z1 bảng điều khiển LCD FAQ:
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu P101JEA-3Z1 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể thanh toán P101JEA-3Z1 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của P101JEA-3Z1 với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn P101JEA-3Z1 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá