| Tên thương hiệu: | Innolux |
| Số mẫu: | P101DEZ-3Z3 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
gốc 800 * 1280 10,1 inch P101DEZ-3Z3 Màn hình LCD cho Pad Tablet
P101DEZ-3Z3 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Innolux |
| Mô hình P/N | P101DEZ-3Z3 |
| Kích thước đường chéo | 10.1" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOG |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 1280, WXGA 150PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 135.36 ((W) × 216.576 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 139.36 ((W) × 225.576 ((H) × 1.06 ((D) mm |
| Điều trị | Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Chế độ hoạt động | AAS, thường là màu đen, truyền |
| Độ dày tấm | 0.40+0.40 mm |
| Sự truyền nhiễm | 5.4% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 60%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Trọng lượng | 80.0g (tối đa) |
| Được thiết kế cho | Pad & Tablet |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Chi tiết D-IC | COG tích hợp ER88577 |
| Loại giao diện | MIPI (4 tuyến dữ liệu) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| gốc 800 * 1280 10,1 inch P101DEZ-3Z3 Màn hình LCD cho Pad Tablet | |
P101DEZ-3Z3 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
P101DEZ-3Z3 bảng điều khiển LCD FAQ:
Hỏi: Tôi có thể thanh toán P101DEZ-3Z3 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của P101DEZ-3Z3 với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn P101DEZ-3Z3 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu P101DEZ-3Z3 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá