| Tên thương hiệu: | Innolux |
| Số mẫu: | P097ZCA-1Z2 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Màn hình LCD gốc 9,7 inch P097ZCA-1Z2 1024*768 262K
Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Innolux |
| Mô hình P/N | P097ZCA-1Z2 |
| Kích thước đường chéo | 9.7" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, COG |
| Nghị quyết | 1024 ((RGB) × 768, XGA 132PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 196.608 ((W) × 147.456 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 205.88 ((H) × 158.06 ((V) mm |
| Điều trị | - |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 9001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 20 (Typ.) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hoạt động | AAS, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 262K 53%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Trọng lượng | TBD |
| Được thiết kế cho | Pad & Tablet |
| Tỷ lệ khung hình | - |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Chi tiết D-IC | COG Tích hợp 5 nguồn + 2 chip cổng |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| Màn hình LCD gốc 9,7 inch P097ZCA-1Z2 1024*768 262K | |
P097ZCA-1Z2 LCD Panel vận chuyển và gói:
![]()
P097ZCA-1Z2 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bạn có thể tuyên bố giá trị thấp cho đơn đặt hàng của tôi khi vận chuyển không?
A: Vâng, chúng tôi có thể làm cho bạn nếu bạn cần.
Q: Khi nào bạn sẽ vận chuyển, nếu tôi đặt P097ZCA-1Z2 Giờ thì sao?
A: Đơn đặt hàng được gửi trong vòng 1-2 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Q: Làm thế nào để đặt hàng nếu tôi không biết số bảng điều khiển LCD?
A: Bạn có thể cung cấp 2-3 hình ảnh (bên sau và phía trước) cho bảng điều khiển LCD của bạn, để chúng tôi có thể kiểm tra bảng điều khiển cho bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá