| Tên thương hiệu: | Innolux |
| Số mẫu: | P090ZAZ-ZZ1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
P090ZAZ-ZZ1 800 * 480 9.0 inch LCD Panel cho máy nghe nhạc DVD di động
Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Innolux |
| Mô hình P/N | P090ZAZ-ZZ1 |
| Kích thước đường chéo | 9.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Q-CUT (Full Cell) |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 480, WVGA 104PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 198 ((W) × 111,696 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 206.7 ((W) × 122.93 ((H) × 1 ((D) |
| Độ sáng | 0 (cd/m2) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Tầm nhìn tốt tại | - |
| Độ dày thủy tinh | 0.50+0.50 mm |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 50% NTSC |
| Vật thể | - |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Điều trị | Không có Polarizer |
| Tỷ lệ tương phản | 800: 1 (Typ.) (TM) |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Tf) ms |
| Khả năng truyền | 6.2% (Tập thể) |
| Đèn hậu | Không có B/L |
| Sử dụng cho | Khung ảnh kỹ thuật số, Trình phát DVD di động |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Danh sách driver IC | Được xây dựng trong COGNT39419 + NT52001 |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C |
| P090ZAZ-ZZ1 800 * 480 9.0 inch LCD Panel cho máy nghe nhạc DVD di động | |
P090ZAZ-ZZ1 màn hình LCD Giao hàng và gói:
![]()
P090ZAZ-ZZ1 LCD Panel FAQ:
Q: Khi nào bạn sẽ vận chuyển, nếu tôi đặt hàng P090ZAZ-ZZ1 Giờ thì sao?
A: Đơn đặt hàng được gửi trong vòng 1-2 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Q: Làm thế nào để đặt hàng nếu tôi không biết số bảng điều khiển LCD?
A: Bạn có thể cung cấp 2-3 hình ảnh (bên sau và phía trước) cho bảng điều khiển LCD của bạn, để chúng tôi có thể kiểm tra bảng điều khiển cho bạn.
Hỏi: Bạn có thể tuyên bố giá trị thấp cho đơn đặt hàng của tôi khi vận chuyển không?
A: Vâng, chúng tôi có thể làm cho bạn nếu bạn cần.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá