| Tên thương hiệu: | Innolux |
| Số mẫu: | P080KDZ-3Z1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Màn hình màn hình màn hình LCD mới 8.0 inch P080KDZ-3Z1 1200*1920
Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Innolux |
| Mô hình P/N | P080KDZ-3Z1 |
| Kích thước đường chéo | 8.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 1200 ((RGB) ×1920, WUXGA 283PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 107.64 ((W) × 172.224 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 112.64 ((W) × 181.8 ((H) × 1.07 ((D) mm |
| Điều trị | Lớp phủ cứng |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 8001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Độ dày tấm | 0.40+0.40 mm |
| Sự truyền nhiễm | 3.85% (Typ.) (với Polarizer) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 60%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L, W/O Driver |
| Trọng lượng | TBD |
| Được thiết kế cho | Pad & Tablet |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Chi tiết D-IC | COG Được xây dựng trong 2 chip nguồn |
| Loại giao diện | MIPI (4 đường dữ liệu), 40 chân |
| Cung cấp điện | 3.3/10.0/21.0/-7.0V (Loại) ((VDD/AVDD/VGH/VGL) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -10 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| Màn hình màn hình màn hình LCD mới 8.0 inch P080KDZ-3Z1 1200*1920 | |
P080KDZ-3Z1 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
P080KDZ-3Z1 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Anh có thể tuyên bố đơn đặt hàng P080KDZ-3Z1 của tôi không? với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán P080KDZ-3Z1 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn P080KDZ-3Z1 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá