| Tên thương hiệu: | Innolux |
| Số mẫu: | P080KDA-AF1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
P080KDA-AF1 8.0 inch 1200*1920 415 cd/m2 màn hình màn hình LCD
Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Innolux |
| Mô hình P/N | P080KDA-AF1 |
| Kích thước đường chéo | 8.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1200 ((RGB) ×1920, WUXGA 283PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 107.64 ((W) × 172.224 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 114.6 ((H) × 183.75 ((V) × 3.72 ((D) mm |
| Điều trị | Glare (Haze 0%), lớp phủ cứng |
| Độ sáng | 415 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 9001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | AAS, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 61% NTSC |
| Nguồn ánh sáng | WLED, 15K giờ, không lái xe |
| Trọng lượng | 70.0g (tối đa) |
| Được thiết kế cho | Pad & Tablet |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | MIPI (4 đường dữ liệu), 45 chân |
| Cung cấp điện | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| P080KDA-AF1 8.0 inch 1200*1920 415 cd/m2 màn hình màn hình LCD | |
P080KDA-AF1 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
P080KDA-AF1 FAQ về màn hình LCD:
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán P080KDA-AF1 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn P080KDA-AF1 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Anh có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của P080KDA-AF1 với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá