| Tên thương hiệu: | Innolux |
| Số mẫu: | P080DCE-3F0 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
P080DCE-3F0 800 * 1280 Màn hình LCD 8,0 inch với Pad Tablet
Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Innolux |
| Mô hình P/N | P080DCE-3F0 |
| Kích thước đường chéo | 8.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 1280, WXGA 188PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 107.64 ((W) × 172.224 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 112.64 ((W) × 181.8 ((H) × 0.67 ((D) mm |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Xem hướng | Đối xứng |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Độ dày tấm | 0.20+0.20 mm |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 60% NTSC |
| Trọng lượng | TBD |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Điều trị | Lớp phủ cứng |
| Tỷ lệ tương phản | 8001 (Typ.) (TM) |
| Thời gian phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Chế độ hoạt động | AAS, thường là màu đen, truyền |
| Sự truyền nhiễm | 4.6% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Được thiết kế cho | Pad & Tablet |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Chi tiết D-IC | COG Chips nguồn tích hợp 1 |
| Loại giao diện | MIPI (4 đường dữ liệu)31 chân |
| Cung cấp điện | 1.8/3.3V (Loại) ((VCC/VDDI) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -10 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| P080DCE-3F0 800 * 1280 Màn hình LCD 8,0 inch với Pad Tablet | |
P080DCE-3F0 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
P080DCE-3F0 bảng điều khiển LCD FAQ:
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn P080DCE-3F0 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu P080DCE-3F0 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể thanh toán P080DCE-3F0 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bạn có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của P080DCE-3F0 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá