| Tên thương hiệu: | Innolux |
| Số mẫu: | P070BAG-CM1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
gốc 600*1024 P070BAG-CM1 màn hình LCD 7,0 inch 500 cd/m2
Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Innolux |
| Mô hình P/N | P070BAG-CM1 |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1024 ((RGB) × 600, WSVGA 170PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 154.214 ((W) × 85.92 ((H) mm |
| Mở Bezel | 156.7 ((W) × 89.1 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 164.9 ((W) × 100 ((H) × 5.1 ((D) mm |
| Bề mặt | Lớp phủ cứng |
| Độ sáng | 500 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 8001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 75/75/70/75 (loại) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nhìn tốt nhất | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 10/15 (Typ.) ((Tr/Td) |
| Hiển thị màu sắc | 262K/16.7M 70%NTSC |
| Loại đèn | WLED, 15K giờ, không lái xe |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 140g (thông thường) |
| Ứng dụng | Màn hình ô tô |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (1 ch, 6/8 bit), 40 pin FPC |
| Điện áp đầu vào | 3.3/11.0/20.0/-6.8V (Loại) ((DVDD/AVDD/VGH/VGL) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| gốc 600*1024 P070BAG-CM1 màn hình LCD 7,0 inch 500 cd/m2 | |
P070BAG-CM1 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
P070BAG-CM1 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâu? ?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Q: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của P070BAG-CM1?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu của P070BAG-CM1?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá