| Tên thương hiệu: | Innolux |
| Số mẫu: | P070ACZ-3Z5 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
P070ACZ-3Z5 600 * 1024 7.0 inch màn hình LCD 60Hz
Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Innolux |
| Mô hình P/N | P070ACZ-3Z5 |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, COG |
| Nghị quyết | 600 ((RGB) × 1024, WSVGA 170PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 89.28 ((W) × 152.37 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 93.28 ((H) × 159.82 ((V) × 1.07 ((D) mm |
| Điều trị | Lớp phủ cứng |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 8001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 10/15 (Typ.) ((Tr/Td) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Độ dày tấm | 0.40+0.40 mm |
| Sự truyền nhiễm | 4.77% (Typ.) (với Polarizer) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 50% NTSC |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Trọng lượng | TBD |
| Được thiết kế cho | Pad & Tablet |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Chi tiết D-IC | COG tích hợp Ili6180 |
| Loại giao diện | MIPI (4 tuyến dữ liệu) |
| Cung cấp điện | 3.3/9.9/21.0/-7.0V (Loại) (DVDD/AVDD/VGH/VGL) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -10 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| P070ACZ-3Z5 600 * 1024 7.0 inch màn hình LCD 60Hz | |
P070ACZ-3Z5 màn hình LCD
![]()
P070ACZ-3Z5 LCD Panel FAQ:
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa của tôi trong bao lâu? ?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Q: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của P070ACZ-3Z5?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu của P070ACZ-3Z5?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá