| Tên thương hiệu: | Innolux |
| Số mẫu: | P070ACZ-3Z1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
P070ACZ-3Z1 7,0 inch 600 * 1024 40 pin LCD Screen
Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Innolux |
| Mô hình P/N | P070ACZ-3Z1 |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 600 ((RGB) × 1024, WSVGA 170PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 89.28 ((W) × 152.37 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 93.28 ((W) × 159.82 ((H) × 1.07 ((D) mm |
| Bề mặt | Lớp phủ cứng |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 8001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 10/15 (Typ.) ((Tr/Td) |
| Độ sâu kính | 0.40+0.40 mm |
| Khả năng truyền | 4.77% (Typ.) (với Polarizer) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 50% NTSC |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| IC trình điều khiển | COG Chips nguồn tích hợp 1 |
| Trọng lượng bảng | 36.6g (Typ.) |
| Ứng dụng | Pad & Tablet |
| Giao diện tín hiệu | MIPI (4 đường dữ liệu), 40 chân |
| Điện áp đầu vào | 3.3/10.0/21.0/-7.0V (Loại) ((DVDD/AVDD/VGH/VGL) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -10 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| P070ACZ-3Z1 7,0 inch 600 * 1024 40 pin LCD Screen | |
P070ACZ-3Z1 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
P070ACZ-3Z1 LCD Panel FAQ:
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu của P070ACZ-3Z1?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa của tôi trong bao lâu? ?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Q: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của P070ACZ-3Z1?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá