| Tên thương hiệu: | Innolux |
| Số mẫu: | P070ACG-AZ1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Hot bán 7.0 inch P070ACG-AZ1 600 * 1024 màn hình LCD màn hình hiển thị
Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Innolux |
| Mô hình P/N | P070ACG-AZ1 |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 600 ((RGB) × 1024, WSVGA 170PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 89.28 ((W) × 152.37 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 95 ((W) × 163,3 ((H) × 4,5 ((D) mm |
| Độ sáng | 350 cd/m2 (Typ.) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 50% NTSC |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng | TBD |
| Bề mặt | Lớp phủ cứng |
| Tỷ lệ tương phản | 8001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Thời gian phản ứng | 10/15 (Typ.) ((Tr/Td) |
| Loại đèn | WLED, 15K giờ, không lái xe |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Pad & Tablet |
| Giao diện tín hiệu | MIPI (4 đường dữ liệu), 40 chân |
| Điện áp đầu vào | 3.3/10.0/21.0/-7.0V (Loại) ((DVDD/AVDD/VGH/VGL) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -10 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| Hot bán 7.0 inch P070ACG-AZ1 600 * 1024 màn hình LCD màn hình hiển thị | |
P070ACG-AZ1 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
P070ACG-AZ1 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâu? ?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Q: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của P070ACG-AZ1?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu của P070ACG-AZ1?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá