| Tên thương hiệu: | Innolux |
| Số mẫu: | NP055IA-03E |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
NP055IA-03E 5,5 inch 1080 * 1920 màn hình LCD cho điện thoại di động
NP055IA-03E Màn hình LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Innolux |
| Mô hình P/N | NP055IA-03E |
| Kích thước đường chéo | 5.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Full Cell |
| Nghị quyết | 1080 ((RGB) ×1920, FHD 403PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 68.04 ((W) ×120.96 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 70.44 ((W) × 128.06 ((H) × 0.4 ((D) mm |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Xem hướng | Đối xứng |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (Min.) |
| Độ dày tấm | 0.20+0.20 mm |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 69% NTSC |
| Trọng lượng | 90,72±0,97g |
| Tỷ lệ khung hình | - |
| Điều trị | Không có Polarizer |
| Tỷ lệ tương phản | 8001 (Typ.) (TM) |
| Thời gian phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Chế độ hoạt động | AAS, thường là màu đen, truyền |
| Sự truyền nhiễm | 3.2% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Được thiết kế cho | Máy di động |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Chi tiết D-IC | COG đề nghị NT35532 |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| NP055IA-03E 5,5 inch 1080 * 1920 màn hình LCD cho điện thoại di động | |
NP055IA-03E LCD Panel vận chuyển và gói:
![]()
NP055IA-03E bảng điều khiển LCD FAQ:
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa NP055IA-03E trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán NP055IA-03E?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của NP055IA-03E?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn NP055IA-03E không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá