| Tên thương hiệu: | Innolux |
| Số mẫu: | N101ICG-L21 Rev.C1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
1280*800 N101ICG-L21 Rev.C1 10.1 inch LVDS màn hình LCD
N101ICG-L21 Rev.C1 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Innolux |
| Mô hình P/N | N101ICG-L21 Rev.C1 |
| Kích thước đường chéo | 10.1" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1280 ((RGB) × 800, WXGA 149PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 216.96 ((W) × 135.6 ((H) mm |
| Mở Bezel | 219.31 ((W) × 138.25 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 227.42 ((H) × 147.69 ((V) × 4.85 ((D) mm |
| Điều trị | Glare (Haze 0%), Hard coating (3H) |
| Độ sáng | 350 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 8001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 14/11 (Typ.) ((Tr/Td) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | AAS, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 262K 50%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | WLED [3 dây], 12K giờ, Với trình điều khiển LED |
| Trọng lượng | 120/135g (Loại./Tối đa.) |
| Được thiết kế cho | Pad & Tablet |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (1 ch, 6-bit), 40 pin |
| Cung cấp điện | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -10 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 70 °C |
| 1280*800 N101ICG-L21 Rev.C1 10.1 inch LVDS màn hình LCD | |
N101ICG-L21 Rev.C1 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
N101ICG-L21 Rev.C1 LCD Panel FAQ:
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâu N101ICG-L21 Rev.C1 ?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn N101ICG-L21 Rev.C1 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Anh có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của N101ICG-L21 Rev.C1 với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá