| Tên thương hiệu: | HKC |
| Số mẫu: | SN270CU02-1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
trong cổ phiếu 1920*1080 27.0 inch SN270CU02-1 màn hình LCD
SN270CU02-1 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | HKC |
| Mô hình P/N | Động vật có thể được sử dụng |
| Kích thước đường chéo | 27.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 81PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 597.888 ((W) × 336.312 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 40001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 12 (Loại) ((G đến G) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hoạt động | FSA, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 72%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Trọng lượng | - |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn, chơi game |
| Tỷ lệ khung hình | 165Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| trong cổ phiếu 1920*1080 27.0 inch SN270CU02-1 màn hình LCD | |
SN270CU02-1 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
SN270CU02-1 FAQ bảng điều khiển LCD:
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa SN270CU02-1 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của SN270CU02-1 ?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho SN270CU02 không?- Bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của SN270CU02-1 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá