| Tên thương hiệu: | HKC |
| Số mẫu: | SN270CU01-2 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Mẫu màn hình LCD gốc 1920*1080 SN270CU01-2 27.0 inch
SN270CU01-2 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | HKC |
| Mô hình P/N | SN270CU01-2 |
| Kích thước đường chéo | 27.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 81PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 597.888 ((W) × 336.312 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 608.288 ((W) × 348.037 ((H) × 1.06 ((D) mm |
| Bề mặt | Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 40001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hiển thị | FSA, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 19 (Loại) ((G đến G) |
| Độ sâu kính | 0.38+0.38 mm |
| Khả năng truyền | 4.6% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 72%NTSC |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| IC trình điều khiển | COF Cây dựng trong 6 chip nguồn |
| Trọng lượng bảng | 525g (Typ.) |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính để bàn, chơi game |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 pin |
| Điện áp đầu vào | 12.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| Mẫu màn hình LCD gốc 1920*1080 SN270CU01-2 27.0 inch | |
SN270CU01-2 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
SN270CU01-2 FAQ về màn hình LCD:
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa SN270CU01-2 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của SN270CU01-2 ?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho SN270CU01 không?-2 bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của SN270CU01-2 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá