| Tên thương hiệu: | HKC |
| Số mẫu: | SN270CS03-1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
1920*1080 SN270CS03-1 27.0 inch 165Hz màn hình LCD
SN270CS03-1 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | HKC |
| Mô hình P/N | SN270CS03-1 |
| Kích thước đường chéo | 27.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 81PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 597.888 ((W) × 336.312 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 606.088 ((W) × 349.212 ((H) × 1.07 ((D) mm |
| Bề mặt | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hiển thị | HIS, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 5.x (Loại) ((G đến G) |
| Độ sâu kính | 0.40+0.40 mm |
| Khả năng truyền | 3.35% (Typ.) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 71%NTSC |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Tần số | 165Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| IC trình điều khiển | COF Xây dựng trong 8 chip nguồn |
| Trọng lượng bảng | 690g (Typ.) |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính để bàn |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (4 ch, 8-bit), 61 chân |
| Điện áp đầu vào | 12.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| 1920*1080 SN270CS03-1 27.0 inch 165Hz màn hình LCD | |
SN270CS03-1 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
SN270CS03-1 FAQ về màn hình LCD:
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng SN270CS03-1 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Anh có thể tuyên bố đơn đặt hàng SN270CS03 của tôi không?-1 giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa SN270CS03-1 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của SN270CS03-1 ?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá