| Tên thương hiệu: | HKC |
| Số mẫu: | SN245CT01-1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
SN245CT01-1 Màn hình hiển thị LCD 1920*1080 3500:1
SN245CT01-1 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | HKC |
| Mô hình P/N | SN245CT01-1 |
| Kích thước đường chéo | 24.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 89PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 543.744 ((W) × 302.616 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 552.392 ((H) × 315.137 ((V) × 1.06 ((D) mm |
| Điều trị | Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 35001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 19 (Loại) ((G đến G) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hoạt động | FSA, thường là màu đen, truyền |
| Độ dày tấm | 0.38+0.38 mm |
| Sự truyền nhiễm | 4.0% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 72%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Trọng lượng | 425g (Typ.) |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Chi tiết D-IC | COF Cây dựng trong 6 chip nguồn |
| Loại giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 pin |
| Cung cấp điện | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| SN245CT01-1 Màn hình hiển thị LCD 1920*1080 3500:1 | |
SN245CT01-1 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
SN245CT01-1 FAQ về màn hình LCD:
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng SN245CT01-1 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bạn có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của SN245CT01-1 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa SN245CT01-1 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của SN245CT01-1 ?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá