| Tên thương hiệu: | HKC |
| Số mẫu: | SN238CS03-4 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
SN238CS03-4 23.8 inch 1920*1080 LVDS LCD Screen
SN238CS03-4 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | HKC |
| Mô hình P/N | Địa chỉ: |
| Kích thước đường chéo | 23.8" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 92PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 527.04 ((W) × 296.46 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 534.64 ((W) × 308.06 ((H) × 1.06 ((D) mm |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Độ sâu kính | - |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 72%NTSC |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng | 420g (Dân loại) |
| Bề mặt | Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | HIS, thường là màu đen, truyền |
| Thời gian phản ứng | 14 (Loại) ((G đến G) |
| Khả năng truyền | 5.1% (Typ.) (với Polarizer) |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính để bàn |
| IC trình điều khiển | COFSự tích hợp 6 chip nguồn |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 pin |
| Điện áp đầu vào | 12V (Tí hình) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| SN238CS03-4 23.8 inch 1920*1080 LVDS LCD Screen | |
SN238CS03-4 LCD Panel Xuất và đóng gói:
![]()
SN238CS03-4 FAQ về màn hình LCD:
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu SN238CS03-4 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể thanh toán SN238CS03-4 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Anh có thể tuyên bố đơn đặt hàng SN238CS03 của tôi không?- 4 với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn SN238CS03-4 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá