| Tên thương hiệu: | HKC |
| Số mẫu: | SN238CS03-1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Màn hình LCD gốc 23,8 inch SN238CS03-1 1920*1080 60Hz
SN238CS03-1 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | HKC |
| Mô hình P/N | SN238CS03-1 |
| Kích thước đường chéo | 23.8" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 92PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 527.04 ((W) × 296.46 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 534.64 ((H) × 308.06 ((V) × 1.17 ((D) mm |
| Điều trị | Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 14 (Loại) ((G đến G) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hoạt động | HIS, thường là màu đen, truyền |
| Độ dày tấm | 0.40+0.40 mm |
| Sự truyền nhiễm | 5.1% (Typ.) (với Polarizer) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 72%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Trọng lượng | 420g (Dân loại) |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Chi tiết D-IC | COF Cây dựng trong 6 chip nguồn |
| Loại giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 pin |
| Cung cấp điện | 12V (Tí hình) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| Màn hình LCD gốc 23,8 inch SN238CS03-1 1920*1080 60Hz | |
SN238CS03-1 LCD Panel Xuất và Gói:
![]()
SN238CS03-1 FAQ về màn hình LCD:
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn SN238CS03-1 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu SN238CS03-1 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng SN238CS03-1 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Anh có thể tuyên bố đơn đặt hàng SN238CS03 của tôi không?-1 với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá