| Tên thương hiệu: | HKC |
| Số mẫu: | QV116CS01-1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
11.6 inch QV116CS01-1 1920*1080 Màn hình LCD cho màn hình ô tô
QV116CS01-1 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | HKC |
| Mô hình P/N | QV116CS01-1 |
| Kích thước đường chéo | 11.6" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Q-CUT (Full Cell) |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 190PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 256.32 ((W) × 144.18 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 261.52 ((W) × 152.08 ((H) × 0.8 ((D) mm |
| Điều trị | - |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 15001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 35 (tối đa) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | HIS, thường là màu đen, truyền |
| Độ dày tấm | 0.40+0.40 mm |
| Sự truyền nhiễm | 3.6% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Màu hỗ trợ | 67%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Trọng lượng | - |
| Được thiết kế cho | Pad & Tablet, Màn hình ô tô |
| Tỷ lệ khung hình | - |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Chi tiết D-IC | COG đề xuất ILI6145, RM96H60, ICNL9331 |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| 11.6 inch QV116CS01-1 1920*1080 Màn hình LCD cho màn hình ô tô | |
QV116CS01-1 LCD Panel vận chuyển và gói:
![]()
QV116CS01-1 FAQ bảng LCD:
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng của tôi của QV116CS01-1 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Anh có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của QV116CS01-1 với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn QV116CS01-1 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu của QV116CS01- Không.
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá