| Tên thương hiệu: | HKC |
| Số mẫu: | QV090AS01-1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
trong kho QV090AS01-1 9.0 inch màn hình LCD cho Portable DVD Playye
QV090AS01-1 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | HKC |
| Mô hình P/N | QV090AS01-1 |
| Kích thước đường chéo | 9.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Q-CUT (Full Cell) |
| Nghị quyết | 1024 ((RGB) × 600, WSVGA 132PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 196.608 ((W) × 114.15 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 203.7 ((W) × 122.1 ((H) × 0.8 ((D) |
| Độ sáng | 0 (cd/m2) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Độ dày thủy tinh | 0.40+0.40 mm |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 50% NTSC |
| Vật thể | 46.5/51.3g (Loại./Tối đa.) |
| Tỷ lệ làm mới | - |
| Điều trị | Không có Polarizer |
| Tỷ lệ tương phản | 800: 1 (Typ.) (TM) |
| Chế độ làm việc | HIS, thường là màu đen, truyền |
| Phản ứng | 30 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Khả năng truyền | 5.4% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Đèn hậu | Không có B/L |
| Sử dụng cho | Chiếc màn hình ô tô, khung ảnh kỹ thuật số, máy phát DVD di động |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Danh sách driver IC | Được xây dựng trong COGEK79007AD3 + EK73217BCGA |
| Loại tín hiệu | MIPI |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 85 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C |
| trong kho QV090AS01-1 9.0 inch màn hình LCD cho Portable DVD Playye | |
QV090AS01-1 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
QV090AS01-1 FAQ bảng LCD:
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu của QV090AS01-1 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng của tôi của QV090AS01-1 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Anh có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của QV090AS01-1 với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớn QV090AS01- Không.
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá