| Tên thương hiệu: | HKC |
| Số mẫu: | QP080BS01-1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
8.0 inch QP080BS01-1 800 * 1280 màn hình LCD cho Pad Tablet
QP080BS01-1 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | HKC |
| Mô hình P/N | QP080BS01-1 |
| Kích thước đường chéo | 8.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Q-CUT (Full Cell) |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 1280, WXGA 188PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 107.64 ((W) × 172.244 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 111.24 ((W) × 180.25 ((H) × 0.8 ((D) mm |
| Bề mặt | - |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 15001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Chế độ hiển thị | HIS, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 30 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Độ sâu kính | 0.40+0.40 mm |
| Khả năng truyền | 5.1% (Typ.) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 60%NTSC |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Tần số | - |
| Màn hình chạm | Không có |
| IC trình điều khiển | COGSuggest ILI9881C-05, JD9365D-TAH, ER88577B |
| Trọng lượng bảng | 42.0g (tối đa) |
| Ứng dụng | Pad & Tablet |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| 8.0 inch QP080BS01-1 800 * 1280 màn hình LCD cho Pad Tablet | |
QP080BS01-1 LCD Panel vận chuyển và gói:
![]()
QP080BS01-1 FAQ bảng LCD:
Hỏi: Anh có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi là QP080BS01-1 không? với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Anh có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn QP080BS01-1 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu của QP080BS01-1 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng của tôi của QP080BS01-1 bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá