| Tên thương hiệu: | HKC |
| Số mẫu: | QM065HS02-1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
720*1600 QM065HS02-1 6,5 inch màn hình LCD chất lượng cao
Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | HKC |
| Mô hình P/N | QM065HS02-1 |
| Kích thước đường chéo | 6.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Q-CUT (Full Cell) |
| Nghị quyết | 720 ((RGB) × 1600 270PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 67.9752 ((W) × 150.08 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 69.9 ((W) × 155.79 ((H) × 0.8 ((D) mm |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Độ sâu kính | 0.40+0.40 mm |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 70%NTSC |
| Tần số | - |
| Trọng lượng | 20.4g (Typ.) |
| Bề mặt | - |
| Tỷ lệ tương phản | 12001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | HSI, thường là màu đen, truyền |
| Thời gian phản ứng | 35 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Khả năng truyền | 3.7% (Typ.) |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Máy di động |
| IC trình điều khiển | COGSuggest FC11920, GC9702H, ILI9881D, HX8394F, ST7703, ER68576A, NV3051D, XM62161, GH8555BC, JD9365DA, GC7201 |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| 720*1600 QM065HS02-1 6,5 inch màn hình LCD chất lượng cao | |
QM065HS02-1 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
QM065HS02-1 Phân hình LCD FAQ:
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu của QM065HS02-1?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu?-1 ?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Q: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của QM065HS02-1?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá